โรงพยาบาลลำพูนร่วมกับโรงพยาบาลพริ้นซ์ ลำพูน จัดกิจกรรมรับบริจาคโลหิต
13 พฤษภาคม 2567
![](https://website-storage.princhealth.com/plpn/news/20240513104348-RqiYR-442485690_874630368010122_3701174935997334973_n@lg.webp)
โรงพยาบาลลำพูนร่วมกับโรงพยาบาลพริ้นซ์ ลำพูน จัดกิจกรรมรับบริจาคโลหิต
วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤษภาคม 2567 โรงพยาบาลลำพูนร่วมกับโรงพยาบาลพริ้นซ์ ลำพูน จัดกิจกรรมรับบริจาคโลหิต ช่วยเหลือผู้ที่มีความต้องการโลหิตและเติมโลหิตในคลังให้เพียงพอ เพื่อไม่ให้ขาดแคลน ณ ชั้น 1 โรงพยาบาลพริ้นซ์ ลำพูน
โรงพยาบาลพริ้นซ์ ลำพูน ขอขอบคุณผู้ที่มาบริจาคโลหิตทุกท่าน ที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการเป็นผู้ให้ในครั้งนี้